CÁC TRẬN BÓNG ĐÁ HÔM QUA


Bạn đang xem: Các trận bóng đá hôm qua

Kết quả đá bóng Hạng 2 hàn quốc
LịchKQBXH

16:30 Chungnam Asan 0-0Ansan Greeners FC 0-0

14:00 Daejeon Citizen 2-1Seoul E-Land FC 2-1


Kết quả soccer Hạng 3 Pháp
LịchKQBXH

22:59 Bourg Peronnas 3-1 Boulogne 2-1


Kết quả đá bóng Hạng 4 Anh
LịchKQBXH

21:00 Sutton United 1-0Leyton Orient 1-0

21:00 Scunthorpe United 0-4Mansfield Town 0-3

21:00 Salford thành phố 2-0Harrogate Town 0-0

21:00 Rochdale 1-0Walsall 0-0

21:00 Port Vale 3-2Oldham Athletic 2-2

21:00 Northampton Town 0-0Bradford city 0-0

21:00 Forest Green Rovers 1-1Hartlepool United 0-0

21:00 Crawley Town 1-0Barrow 0-0

21:00 Tranmere Rovers 1-1Bristol Rovers 0-0

21:00 Colchester United 0-2Stevenage Borough 1 0-1

21:00 Swindon Town 0-1Newport County 0-0

21:00 Carlisle United 0-1Exeter thành phố 0-0


Kết quả soccer Hạng 3 Đức
LịchKQBXH

19:30 Saarbrucken 0-0SV Waldhof Mannheim 0-0

19:00 MSV Duisburg 2-1Hallescher FC 1-1

19:00 Borussia Dortmund (Youth) 0-1BFC Viktoria 1889 0-0

19:00 SV Wehen Wiesbaden 0-1 Eintracht Braunschweig 0-1

19:00 Magdeburg 4-2Viktoria koln 3-1


Kết quả bóng đá Serbia
LịchKQBXH

23:30 Mladost Lucani 2-0Radnicki Nis 1-0

21:00 FK Spartak Zlatibor Voda 4-3Kolubara 0-1


Kết quả bóng đá Hạng 2 Scotland
LịchKQBXH

21:00 Raith Rovers 0-1Greenock Morton 0-0

21:00 Kilmarnock 2-0Dunfermline Athletic 1-0

21:00 Hamilton Academical 0-1Arbroath 0-0

21:00 Ayr United 2-2Inverness 0-2


Kết quả đá bóng Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ
LịchKQBXH

20:00 Genclerbirligi 2-0Keciorengucu 0-0

17:30 Umraniyespor 2-2Ankaragucu 1 1-1

17:30 1 Bandirmaspor 3-0Boluspor 3-0


Kết quả bóng đá Hạng 2 Thụy Điển
LịchKQBXH

21:00 IF Sylvia 3-0Tegs SK 1-0

21:00 Oskarshamns AIK 3-2Lindome GIF 1-1

21:00 Atvidabergs 0-1Angelholms FF 0-1

19:00 BK Forward 1-3Orebro Syrianska IF 1-1

18:00 Vasalunds IF 1-1Sollentuna United 0-0

18:00 BK Olympic 1-1Tvaakers IF 0-1

18:00 Torns IF 1-1Qviding FIF 1 0-1


Kết quả soccer Singapore
LịchKQBXH

19:30 Tampines Rovers FC 3-3Albirex Niigata FC 3-2

19:30 Lion thành phố Sailors 6-1Tanjong Pagar Utd 3-0


Kết quả bóng đá Hạng 2 Romania
LịchKQBXH

18:30 Concordia Chiajna 0-1Petrolul Ploiesti 0-0

15:00 Unirea Dej 1-2ACS Viitorul Pandurii Targu Jiu 1-2

15:00 2 Unirea Constanta 0-3ASC Corona Brasov 0-0

15:00 Metaloglobus 1-1CSM Politehnica Iasi 0-0

15:00 Gloria Buzau 5-0Astra Giurgiu 1-0

15:00 Dacia Unirea Braila 1-0Dunarea Calarasi 1 1-0

15:00 ACS Viitorul Selimbar 3-2FK Csikszereda Miercurea Ciuc 3-2


Kết quả bóng đá Hạng 2 bố Lan
LịchKQBXH

22:59 Ruch Chorzow 3-0Sokol Ostroda 0-0

21:00 Pogon Siedlce 0-0Chojniczanka Chojnice 0-0

21:00 Motor Lublin 1-0Pogonmazovik 1-0

21:00 Hutnik Krakow 2-0KP Calisia Kalisz 1-0

20:00 Wisla Pulawy 1-1Radunia Stezyca 0-0

20:00 Znicz Pruszkow 1-1Stal Rzeszow 0-0


kết quả bóng đá Hạng 2 Hy Lạp
LịchKQBXH

21:00 1 Egaleo Athens 2-1Panathinaikos B 0-1

21:00 Olympiakos Piraeus B 4-0Thesprotos 2-0

18:45 Levadiakos 2-2AEK Athens B 2-2


Kết quả bóng đá Hạng 2 Serbia
LịchKQBXH

21:00 1 Indjija 1-3FK Zeleznicar Pancevo 1-1


Kết quả đá bóng Hạng 2 Moldova
LịchKQBXH

20:00 Drochia 2-1Real Succes 0-0

20:00 CSF Sparta 1-1FC Sucleia 0-0


Kết quả bóng đá Hạng 2 Slovenia
LịchKQBXH

21:30 ND Beltinci 0-4ND Gorica 0-0

21:30 NK Rogaska 1-2Krka 1-0


Kết quả đá bóng Syria
LịchKQBXH

21:00 Al-Shorta Damascus 5-8Al Nawair 1-3

20:00 Al futowa 0-0Al-Wahda Damascus 0-0

20:00 Al-Taleiah 2-1Ha Ji lage 0-1

20:00 Al Jaish 2-1Hutteen FC 0-0

20:00 Teshrin SC 3-0Afrin SC 2-0

20:00 1 Al-Karamah 1-2Jableh SC 1-1


Kết quả bóng đá Tajikistan
LịchKQBXH

18:00 FC Istaravshan 0-0FC Khatlon 0-0


Kết quả soccer Zimbabwe
LịchKQBXH

20:00 Herentals FC 1-0Triangle FC 0-0

20:00 Bulawayo đô thị 0-2FC Platinum 0-0

20:00 đen Rhinos 2-1ZPC Kariba 0-0

20:00 Whawha FC 3-0Chicken Inn 0-0

20:00 Ngezi Platinum 0-0Dynamos FC 0-0


Kết quả đá bóng Hạng nhất Séc
LịchKQBXH

21:00 Slavia Kromeriz 3-0Uhersky Brod 0-0

20:30 Vrchovina 0-3SC Znojmo 0-3

19:30 Frydek-Mistek 0-3Sigma Olomouc B 0-1

15:30 FK Kraluv Dvur 3-1SK Motorlet Praha 1-0

15:15 Jablonec B 1-1Bohemians1905 B 1-0

15:15 SK Rakovnik 2-1FK Pribram B 0-0


Kết quả soccer Malaysia
LịchKQBXH

21:00 Pulau Pinang 1-1Negeri Sembilan 1-1

21:00 Kuala Lumpur 2-0Melaka 2-0

21:00 Pahang 1-1MISC-MIFA 1-0


Kết quả soccer Hạng 2 Albania
LịchKQBXH

21:00 Tomori berat 2-0Besa Kavaje 0-0

21:00 Terbuni Puke 1-0Beselidhja Lezhe 0-0

21:00 Shkumbini Peqin 2-3Turbina Cerrik 0-0

21:00 Lushnja KS 2-0Burreli 0-0

21:00 KF Maliqi 0-4KS Bylis 0-0

21:00 FK Vora 1-2KS Korabi Peshkopi 0-0

21:00 Erzeni 3-1Butrinti Sarande 0-0

21:00 Apolonia Fier 2-0Pogradeci 0-0


Kết quả soccer Hạng 4 Đan Mạch
LịchKQBXH

19:00 Bronshoj 1-1B 1903 2 0-0

18:30 Norresundby 3-4Odder IGF 2-1

18:00 Vinder Vatanspor-VRI 1-0AaB 2 0-0

18:00 OKS 0-0Varde 0-0

18:00 Frederikssund IK 3-1Herstedoster IC 0-0

17:00 B1908 1-2AB Tarnby 1-1

17:00 GVI 3-1Koge Nord FC 1-0

16:30 Holbaek 3-0KFUM 2-0


Kết quả bóng đá Hạng 4 hàn quốc
LịchKQBXH

13:00 Pyeongtaek Citizen 0-3Geoje Citizen 0-1

12:00 Jeonju Citizen FC 1-2Yangpyeong 0-0

12:00 Gangwon II 0-1Yeoju Sejong 0-1


Kết quả bóng đá Hạng 2 chị em Thổ Nhĩ Kỳ
LịchKQBXH

16:15 Telsizspor (W) 1-1Kemer FK (W) 1-1

16:00 Soma Zaferspor (W) 1-4Horozkent SK (W) 0-3

16:00 Pendik Camlikspor (W) 5-2Tuzla Sahilspor (W) 1 1-1


Kết quả đá bóng Queensland nước australia Nữ
LịchKQBXH

15:45 Eastern Suburbs SC (w) 3-2Souths United SC (w) 1-0

15:10 Mitchelton (w) 3-4Weston Pud(w) 3-4

15:00 Peninsula power nguồn NPL (w) 6-0 Dare southwest Queensland (w) 3-0

14:15 The Gap NPL (w) 0-5Logan Lightning (w) 0-3


Kết quả bóng đá Ngoại hạng Kazakhstan
LịchKQBXH

20:00 FC Kairat Almaty 1-0FK Kaspyi Aktau 1-0

18:00 Ordabasy 3-1Tobol Kostanai 1 2-1

16:00 FK Atyrau 0-1Akzhayik Oral 0-1


Kết quả đá bóng hạng 5 Bắc Anh
LịchKQBXH

22:15 Spennymoor Town 1-0Leamington 0-0

21:00 Gateshead 4-3Chester FC 2-2

21:00 Farsley Celtic 1-1Kettering Town 1-1

21:00 2 Curzon Ashton FC 0-4Boston United 0-3

21:00 Bradford Park Avenue 0-0Chorley FC 0-0

21:00 Brackley Town 1-0York đô thị 1-0

21:00 Alfreton Town 0-0 Darlington 0-0

21:00 AFC Telford United 2-2Blyth Spartans 1-0

21:00 AFC Fylde 2-1Hereford United đối kháng

21:00 Kidderminster Harriers 6-0Southport FC 2-0

21:00 Gloucester thành phố 4-1Guiseley 2-1


Kết quả đá bóng Hạng tuyệt nhất Latvia
LịchKQBXH

21:00 Grobina 1-3Valmieras FK II 1-2

19:00 FK Smiltene BJSS 0-0Skanstes SK 0-0


kết quả bóng đá Hạng 2 Croatia
LịchKQBXH

21:30 NK Solin 1-2Rudes 1-1

21:30 NK Opatija 1-2NK Osijek II 0-1

21:30 Kustosija 4-2NK Dugopolje 2-1

21:30 HNK Cibalia 5-1NK Orijent Rijeka 5-0


Kết quả đá bóng Thổ Nhĩ Kỳ Lig3
LịchKQBXH

19:00 Belediye Vanspor 1-0Somaspor 1-0

19:00 Kahramanmarasspor 0-1Afjet Afyonspor 0-0

19:00 Etimesgut Belediye Spor 0-0 Sakaryaspor 0-0

19:00 Bayburt Ozel Idare 4-3Nigde Belediyespor 2-1

19:00 Zonguldak 1-1Bukaspor 0-0

19:00 Pazarspor 0-1Tarsus Idman Yurdu 0-1


Kết quả soccer Ngoại hạng Úc bang nam Úc
LịchKQBXH

12:30 White city Woodville 3-2Metrostars SC 0-2

12:30 Sturt Lions 0-4Croydon Kings 0-2

12:30 Adelaide Panthers 0-1Campbelltown city SC 0-0

12:30 Adelaide United FC (Youth) 2-4Adelaide city FC 1 1-3

12:00 1 West Torrens Birkalla 0-1Cumberland United FC 0-1


Kết quả soccer U20 australia
LịchKQBXH

12:00 Inglewood United U20 1-4 Cockburn thành phố U20 1-2

12:00 Bayswater U20 2-2Gwelup Croatia U20 1-1

12:00 FloreatAthena U20 2-1Perth RedStar FC U20 2-0

12:00 Pires U20 3-1Sorrento F.C. U20 1-0

12:00 Armadale SC U20 1-3Balcatta U20 0-2


Kết quả bóng đá Ryman League
LịchKQBXH

21:00 Horsham 3-0Haringey Borough 1-0

21:00 Folkestone 2-2Corinthian Casuals 1-1

21:00 Cheshunt 2-2lewes 1 1-2

21:00 Carshalton Athletic FC 0-0Margate 0-0

21:00 Brightlingsea Regent 2-1Enfield Town 1-1

21:00 Bowers Pitsea 0-2 Worthing 0-1

21:00 Bognor Regis Town 1-1East Thurrock United 1-0

21:00 Wingate Finchley 1-1Leatherhead 0-0

21:00 Potters Bar Town 2-0Merstham 1-0

21:00 Kingstonian 0-2Bishop's Stortford 0-1


Kết quả đá bóng Hạng tốt nhất Kosovo
LịchKQBXH

19:00 1 KF Arberia 1-1KF Kika 1-0


Kết quả soccer Hạng 3 Thổ Nhĩ Kỳ team B
LịchKQBXH

19:00 Yeni Orduspor 2-2Carsambaspor 1-0

19:00 1 Kizilcabolukspor 0-0Aksarayspor 0-0

19:00 Kestel 2-1Kusadasispor 1 1-1

19:00 Erzin Belediyespor 2-0Yesilyurt Belediyespor 1-0

19:00 76 Igdir Belediye spor 2-1Darica Genclerbirligi 0-0

19:00 Elazig Belediyespor 4-0 Duzcespor 1 1-0

19:00 Bayrampasa 2-0Sile Yildizspor 1-0

19:00 Yeni Altindag BS 4-0Yomraspor 1-0

17:00 Siirt Il Ozle Idaresi Spor 2-1Halide Edip Adivarspor 1-0


Kết quả soccer Hạng 2 Slovakia
LịchKQBXH

21:00 1 Partizan Bardejov 1-2Slovan Bratislava B 0-2

21:00 Slavoj Trebisov 1-1Dukla Banska Bystrica 1 1-0

21:00 MFK Dubnica nad Vahom 2-0FC Rohoznik 1-0

20:30 KFC Komarno 0-4Sport Podbrezova 0-3


Kết quả đá bóng Portugal Liga 3
LịchKQBXH

21:00 Amora FC 1-2Cova Piedade 1 1-0

21:00 Lusitania 1-0CF Canelas 2010 0-0

19:00 2 UD Santarem 2-2FC Caldas 1 1-0


Kết quả bóng đá Liên đoàn Burundi

Xem thêm: Bẫy Chim Sẻ Bằng Keo Bẫy Chim (Sẻ, Chào Mào,, Clip: Săn Bắt Chim Sẻ Bằng Keo Dính

LịchKQBXH

20:00 Musongati FC 1-0Flambeau de LEst 2 0-0


Kết quả bóng đá National Primera Division Western nước australia
LịchKQBXH

18:00 Rocking ham đô thị 2-2Mandurah thành phố 1-1

17:00 Murdoch Uni Melville 1-0UWA-Nedlands FC 0-0

16:00 2 Dianella white Eagles 2-3Joondalup United 1 1-0

14:00 Western Knights 3-0Forrestfield United 0-0

14:00 Olympic Kingsway SC 2-1Quinns FC 1-0


Kết quả bóng đá hạng 5 Anh
Lịch KQBXH

23:20 Stockport County 5-0Southend United 2-0

21:00 1 Kings Lynn 2-2Yeovil Town 1 2-1

21:00 1 Halifax Town 2-1Woking 1-0

21:00 1 Dover Athletic 0-1Maidenhead United 0-0

21:00 Bromley 0-2Dagenham Redbridge 0-0

21:00 Barnet 0-2Solihull Moors 0-1

21:00 Wrexham 3-2Eastleigh 1-1

21:00 Aldershot Town 2-1Boreham Wood 1-0

21:00 Weymouth 0-0Grimsby Town 0-0

21:00 Wealdstone FC 1-2Chesterfield 0-1

21:00 Torquay United 5-1Notts County 2-0


Kết quả soccer The lowlands Scotland
LịchKQBXH

23:30 Celtic B 3-1 Civil Service Strollers FC 1-1

21:00 Edinburgh University FC 3-3Dalbeattie Star 2-1

21:00 Caledonian Braves 4-0Gretna 1-0


Kết quả soccer Phần Lan
LịchKQBXH

23:15 Ilves Tampere 1-2KuPs 1-1

22:00 HIFK 1-1IFK Mariehamn 1 1-0

19:20 Inter Turku 2-1AC Oulu 1-1


Kết quả đá bóng Nghiệp dư pháp
LịchKQBXH

23:30 Vannes 3-3St Pryve St Hilaire 2-2

22:59 Bourges 0-1Angers II 1 0-1

22:59 Fleury Merogis U.S. 2-1Stade Reims II 0-1

22:59 Bobigny A.C. 3-1Gobelins 2-0

22:59 Hyeres 1-1Aubagne 0-1

22:59 GRACES 3-1OLYMPIQUE DE MARSEILLE B 2-0

22:59 GFA Rumilly Vallieres 1-0Toulon 0-0

22:59 1 Vitre 2-0Caen II 1-0

22:59 1 Martigues 1-0Saint-Priest 0-0

22:59 Entente Sannois 0-1Beauvais 0-0

22:59 Romorantin 2-1Saint Malo 1-1

22:59 Lyon Duchere 1-0Chasselay M.D. Azergues 0-0

22:59 1 Metz B 0-1ASM Belfortaine 0-1

22:59 Le Puy Foot 43 Auvergne 1-0FC Bergerac 0-0

22:59 Poissy As 1-1Guingamp B 1-0

21:00 Monaco B 0-1 Frejus St-Raphael 0-1

21:00 Lyonnais II 3-1Marignane Gignac 1-1


Kết quả đá bóng Bang phái mạnh Úc
LịchKQBXH

16:30 2 Adelaide Hills 1-6Modbury Jets 1 1-2

12:30 Para Hills Knlghts SC 2-1Fulham United FC 2-1

12:30 Poet Adelarde Pirates 0-0Adelaide Victory 0-0

12:30 1 Adelaide Raiders SC 2-1Eastern United 1-1

12:30 West Adelaide SC 1-3Adelaide blue Eagles 1-1


kết quả bóng đá Albania
LịchKQBXH

21:45 Vllaznia Shkoder 0-0KF Laci 0-0

21:45 Partizani Tirana 2-1Teuta Durres 1-1

18:45 KS Perparimi Kukesi 1-1Egnatia 1-0


Kết quả soccer Ngoại hạng Úc bang NSW
LịchKQBXH

16:10 Manly United 2-0Wollongong Wolves 1-0

12:30 Sutherland Sharks 0-2Sydney Olympic 0-1

12:00 Northbridge Bulls 1-3Blacktown đô thị Demons 1-1


Kết quả đá bóng Hạng 2 Áo
LịchKQBXH

19:30 Austria Lustenau 3-1SK Vorwarts Steyr 2-0

19:30 Floridsdorfer AC 1-0FC Dornbirn 1913 0-0


Kết quả soccer Cúp đất nước Iceland
LịchKQBXH

21:00 1 Golfklubbur Grindavikur 1-4KV Reykjavik 1-1

21:00 Sindri 6-0Spyrnir 0-0

21:00 KRIA 5-8Uppsveitir 1-3

21:00 isbjorninn 0-0UMF Selfoss 0-0

21:00 Berserkir Midas 0-6Vikingur Olafsvik 0-0

20:00 Hordhur 1-5Alftanes 0-0

19:00 Kari Akranes 3-0Arborg 0-0

19:00 Hamrarnir Vinir IH 3-3Samherjar 1-2

90phút <3-3>, 120phút <3-6>,


Kết quả đá bóng U20 NSW
LịchKQBXH

14:00 Manly United U20 2-1Wollongong Wolves U20 1 0-0


Kết quả đá bóng Hạng B giải trẻ Y
LịchKQBXH

20:00 Sha LAN U19 1-3Frosinone U20 1-1

20:00 Vicenza U20 0-5Venezia F.C. Youth 0-1

20:00 1 Benevento (Youth) 4-4Reggina U19 2-3

20:00 1 Parma U20 1-0S.S.D. Monza 1912 Youth 1-0

20:00 Brescia U20 3-0Cittadella U20 2-0

20:00 Alessandria U19 4-0Reggiana U20 1-0

19:30 US Cremonese U20 1-2 Udinese U20 0-0

16:00 Cesena U20 5-0Ternana u20 1 1-0

16:00 Pordenone Youth 2-1Virtus Entella U20 1-0


Kết quả đá bóng Ngoại hạng Malta
LịchKQBXH

23:15 1 Mosta FC 3-2Balzan FC 0-1

21:00 Hibernians FC 0-0Floriana F.C. 0-0

20:00 Santa Lucia 2-2Sirens 0-1


Kết quả soccer Siêu quắp U20 Kenya
LịchKQBXH

19:00 Kariobangi Sharks 2-2KCB SC 2-0

19:00 Tusker 0-0Gor Mahia 0-0

17:00 Kenya Police FC 1-1FC Talanta 0-0

17:00 Bidco United 1-1Posta Rangers 0-1


Kết quả soccer U20 Greece
LịchKQBXH

20:00 Panserraikos U20 1-0Iraklis 1908 FC U20 1-0

18:45 AE Kifisias U20 1-2Egaleo U20 0-1

17:30 Chania FC U20 1-0OF Ierapetras U20 0-0


Kết quả đá bóng Hạng tuyệt nhất Bosnia
LịchKQBXH

20:30 FK Zvijezda 09 2-0Slavija Sarajevo 1 0-0

20:30 Ljubic Prnjavor 5-1Zeljeznicar Banja Luka 2-0

20:30 1 Drina Zvornik 1-0FK Podrinje 1-0


Kết quả đá bóng Hạng 3 Croatia
LịchKQBXH

21:30 NK Split 0-1Zmaj Makarska 0-1

21:30 HNK Vukovar 91 2-1Slavonija Pozega 1-1

21:30 NK Tresnjevka 0-3NK Zagorec Krapina 0-3

21:30 1 NK Maksimir 3-0Mladost Petrinja 1 0-0

21:30 NK Udarnik Kurilovec 1-2Trnje 1-1

21:30 1 Hrvace 1-0NK Kamen Ivanbegovina 0-0


Kết quả soccer Argentina Prim C Metropolitana
LịchKQBXH

23:15 Defensores Unidos 2-0Sportivo Dock Sud 2-0


Kết quả bóng đá Hạng 2 Senegal
LịchKQBXH

23:30 Dakar Universite Club 2-2SONACOS 2-1


Kết quả soccer Hạng nhất quanh vùng Victorian
LịchKQBXH

12:00 Werribee thành phố 0-2Manningham United Blues 0-2

12:00 North Geelong Warriors 7-1Goulburn Valley Suns 4-0

12:00 Moreland đô thị 2-2Moreland Zebras 2-1


Kết quả soccer Ngoại hạng Ghana
Lịch KQBXH

22:00 Ashanti Gold 6-0WAFA 5-0

22:00 1 Accra Lions 1-0Karela United FC 0-0


Kết quả đá bóng Trẻ Israel
LịchKQBXH

17:05 Hapoel Kfar Saba U19 2-1Hapoel Kiryat Shmona U19 1-1

16:00 Beitar Jerusalem Oren U19 3-1Maccabi Netanya U19 0-1

16:00 Ashdod MS U19 3-2Hapoel Hadera U19 3-2

16:00 Bnei Sakhnin U19 1-0Hapoel Beer Sheva U19 0-0

15:55 Maccabi Petach Tikva U19 3-1Hapoel Tel Aviv U19 1-1

15:50 Maccabi Tel Aviv U19 5-0Hapoel Ramat Gan U19 3-0

15:05 SC Haifa Robi Shapira U19 0-3Maccabi Achi Nazareth U19 0-0

15:00 Hapoel Rishon Lezion Yehuda U19 0-1Ironi Nesher U19 0-1

15:00 Hapoel Raanana Roei U19 2-2Maccabi Haifa U19 1-1

14:45 Bnei Yehuda Tel Aviv U19 5-1Sectzya Nes Ziona U19 2-0


Kết quả soccer Cúp nước nhà Việt nam giới
LịchKQBXH

17:00 vàng anh Gia Lai 0-0Hồng Lĩnh tp. Hà tĩnh 0-0


Kết trái bóng đá australia Darwin
LịchKQBXH

17:30 Port Darwin FC 0-3Casuarina FC 1 0-1

13:30 Darwin Olympics 2-3Darwin Hearts 1-1


Kết quả bóng đá Bờ biển lớn vàng nước australia
LịchKQBXH

15:00 Palm Beach 7-0Musgrave Yellow 4-0

14:00 Nerang 1-9Robina đô thị Metro 1-3


Kết quả bóng đá Hạng duy nhất Đan Mạch
LịchKQBXH

20:00 Nykobing FC 4-3Helsingor 2-1

19:00 Vendsyssel 2-0Fremad Amager 1-0


Kết quả đá bóng Cúp Liên Đoàn người vợ Iceland
LịchKQBXH

18:30 HK Kopavogur (w) 0-2Haffner John (w) 0-2


Kết quả đá bóng Australian cloth
LịchKQ BXH

12:00 Newmarket SFC 0-0The Lakes 0-0


Kết quả soccer Hạng nhất Síp
LịchKQBXH

22:59 AEK Larnaca 3-3Apollon Limassol FC 2-1

21:00 AEL Limassol 2-0Ethnikos Achnas FC 2-0


Kết quả đá bóng Cúp FYR Macedonia
LịchKQBXH

21:00 FK Teteks Tetovo 0-0KF Besa Doberdoll 0-0

21:00 FK Ohrid 2004 2-1Korab Debar 2-1

21:00 Detonit Junior 2-2FK Kozuv 1-1


Kết quả bóng đá Ngoại hạng Burkina Faso
LịchKQBXH

22:59 ASF Bobo Dioulasso 3-0AS Sonabel 1-0

22:59 Etoile Filante de Ouagadougou 0-0AS Douanes Ouagadougou 0-0


Kết quả đá bóng Tây Úc
LịchKQBXH

14:00 Stirling Macedonia 0-3Perth Glory (Youth) 0-2

14:00 Perth SC 0-0Sorrento F.C. 0-0

14:00 Inglewood United 2-2Cockburn thành phố 1-0

14:00 Floreat Athena 3-2Perth RedStar 2-1

14:00 1 Bayswater đô thị 2-2Willip 1-1


Kết quả bóng đá Hạng 2 Mỹ
LịchKQBXH

18:00 Shirak 3-0Urartu II 1 1-0


Kết quả đá bóng Trẻ bố Lan
LịchKQBXH

20:30 Zaglebie Lubin (Youth) 3-0Rakow Czestochowa (Youth) 0-0

19:30 Polonia Warszawa (Youth) 2-0Zha Buse U19 0-0

17:00 Warta Poznan Youth 3-3Stal Rzeszow Youth 0-0

17:00 SMS Lodz Youth 1-2Lech Poznan (Youth) 0-0


Kết quả soccer Spain Primera Division RFEF
LịchKQ BXH

22:00 Badajoz 0-0Calahorra 0-0

22:00 UE Cornella 1-1UCAM Murcia 0-0

22:00 Real Betis B 0-4Sabadell 0-3

22:00 Celta vigo b 1-2UD San Sebastian Reyes 0-2


Kết quả bóng đá Ngoại hạng Úc
LịchKQBXH

14:00 Canberra FC 1-1Cooma Tigers 1-0

12:00 OConnor Knights 6-2Canberra Olympic 3-1


Kết quả bóng đá Hạng 4 Tây Ban Nha
LịchKQBXH

23:30 1 Motril 2-0CD Huetor Vega 1 1-0