TRỰC TIẾP MU VS AJAX

thẳng MU vs Ajax: cập nhật tin tức bắt đầu về thẳng MU vs Ajax, hình ảnh, video clip mới tốt nhất về trực tiếp MU vs Ajax bên trên mojaocena.com

Bạn đang xem: Trực tiếp mu vs ajax


Man Utd vô địch Europa League 2016/17 sau thời điểm vượt qua Ajax với tỉ số 2-0 trong trận bình thường kết. MU cũng giành vé dự Champions League 2017/18.
Bảng tổng sắp đến SEA Games 30

Xem thêm: Mua Bán Thanh Lý Máy Đọc Sách Bibox Cũ Giá Rẻ, Bán Chạy Tháng 10/2021

đất nước
*
*
*
tổng cộng

LỊCH THI ĐẤU soccer nam
*
Brazil
Ngày Môn vận tải viên HC
11/6Điền ghê (4 x 400 mét tiếp sức con gái )Nguyễn Thị Oanh - Nguyễn Thị Thủy - Quách Thị Lan - Nguyễn Thị Huyền
11/6Điền khiếp (nhảy ba bước nữ)Trần Huệ Hoa
11/6Điền gớm (nhảy cao nam)Đào Văn Thủy
11/6Điền gớm (4 x 400 mét tiếp sức phái nam )Đào Xuân Cường - Lương Văn Thao - Lê Trọng Hinh - Quách Công Lịch
11/6Điền ghê (100m quá rào nữ)Trần Thị Yến Hoa
11/6Bi fe (đôi nữ)Ngô Thị Huyền Trân - Nguyễn Thị Thi
11/6Điền tởm ( 10.000 mét nữ)Phạm Thị Huệ
11/6Điền kinh ( 1.500 mét nữ)Nguyễn Thị Phương
11/6Điền khiếp ( 1.500 mét nam)Dương Văn Thái
11/6Điền kinh (1.500m nữ)Đỗ Thị Thảo
11/6Bi sắt (đôi nam)Ngô Rom - nai lưng Thạch Lam
11/6Bắn súng (đồng đội chị em súng ngắn 25m)Triệu Thị huê hồng - Lê Thị Hoàng Ngọc - Phạm Thị Hà
11/6Đua thuyền (bốn người)Ngọc Đức - Minh thiết yếu - Đặng Dũng - quang Tùng
11/6Bắn súng (đồng đội nam 50m súng ngắn)Nguyễn Hoàng Phương - Hoàng Xuân Vinh - trằn Quốc Cường
11/6Rowing ( 500m song nam hạng nhẹ)Nguyễn Văn Tuấn - Nguyễn Văn Đức
11/6Bắn súng (50m súng ngắn hơi)Hoàng Xuân Vinh
11/6Rowing (đôi nam)Đàm Văn Hiếu - Nguyễn Đình Huy
11/6Rowing (đôi nữ)Lê Thị An - Phạm Thị Huệ
11/6Rowing ( 500m đôi nữ hạng nhẹ)Phạm Thị Thảo - Tạ Thanh Huyền
11/6Rowing ( 500m cá nhân nam)Nguyễn Văn Linh
10/6Bơi (400m trường đoản cú do)Nguyễn Thị Ánh Viên
10/6Điền ghê (1500 m nam)Lâm quang Nhật
10/6Điền khiếp (200m nam)Lê Trọng Hinh
10/6Pencak Silat (biểu diễn)Hoàng quang đãng Trung
10/6Boxing (75kg nam)Trương Đình Hoàng
10/6Điền gớm (800m nam)Dương Văn Thái
10/6Điền gớm (800m nữ)Đỗ Thị Thảo
10/6Điền tởm (10 môn phối hợp)Nguyễn Văn Huệ
10/6Boxing (60 kg)Nguyễn Văn Hải
10/6Điền khiếp (400m rào nam)Quách Công Lịch
10/6TDDC (xà đối chọi nam)Đinh Phương Thành
10/6Điền khiếp (400m rào nữ)Nguyễn Thị Huyền
10/6TDDC (biểu diễn từ bỏ do)Phan Thị Hà Thanh
10/6TDDC (cầu thăng bằng)Đỗ Thị Vân Anh
10/6TDDC (cầu thăng bằng)Phan Thị Hà Thanh
10/6TDDC (nhảy chống)Hoàng Cường
10/6TDDC (nhảy chống)Lê Thanh Tùng
10/6TDDC (xà kép nam)Phạm Phước Hưng
10/6TDDC (xà kép nam)Đinh Phương Thành
10/6Boxing (hạng lông 51kg)Nguyễn Thị Yến
10/6Boxing (hạng kê 54kg)Lê Thị Bằng
3/6Đấu tìm (kiếm liễu nữ)Nguyễn Thị Hoài Thu
3/6Bóng bàn (đôi nam giới nữ)Mỹ Trang - quang đãng Linh
2/6Bóng bàn (đôi nam)Tuấn Quỳnh - Anh Tú