Bạn đang xem: U19 việt nam vs u19 trung quốc
Kết quả U19 Việt Nam vs U19 Trung Quốc: Cập nhật thông tin mới về Kết quả U19 VN vs U19 Trung Hoa, hình hình họa, đoạn phim clip tiên tiến nhất về Kết quả U19 VN vs U19 Trung Quốc bên trên mojaocena.comXem thêm: Buffet Lẩu Nấm Ashima Giá Bao Nhiêu, Nhà Hàng Lẩu Nấm Ashima Tú Xương
11/6 | Điền khiếp (4 x 400 mét tiếp sức chị em ) | Nguyễn Thị Oanh - Nguyễn Thị Tdiệt - Quách Thị Lan - Nguyễn Thị Huyền | |
11/6 | Điền khiếp (nhảy đầm ba bước nữ) | Trần Huệ Hoa | |
11/6 | Điền ghê (nhảy cao nam) | Đào Văn Thủy | |
11/6 | Điền tởm (4 x 400 mét tiếp mức độ nam ) | Đào Xuân Cường - Lương Văn Thao - Lê Trọng Hinch - Quách Công Lịch | |
11/6 | Điền tởm (100m thừa rào nữ) | Trần Thị Yến Hoa | |
11/6 | Bi Fe (đôi nữ) | Ngô Thị Huyền Trân - Nguyễn Thị Thi | |
11/6 | Điền ghê ( 10.000 mét nữ) | Phạm Thị Huệ | |
11/6 | Điền ghê ( 1.500 mét nữ) | Nguyễn Thị Phương | |
11/6 | Điền tởm ( 1.500 mét nam) | Dương Vnạp năng lượng Thái | |
11/6 | Điền ghê (1.500m nữ) | Đỗ Thị Thảo | |
11/6 | Bi Fe (đôi nam) | Ngô Rom - Trần Thạch Lam | |
11/6 | Bắn súng (đàn phụ nữ súng nđính 25m) | Triệu Thị Hoa Hồng - Lê Thị Hoàng Ngọc - Phạm Thị Hà | |
11/6 | Đua thuyền (tư người) | Ngọc Đức - Minc Chính - Đặng Dũng - Quang Tùng | |
11/6 | Bắn súng (số đông phái mạnh 50m súng ngắn) | Nguyễn Hoàng Phương thơm - Hoàng Xuân Vinc - Trần Quốc Cường | |
11/6 | Rowing ( 500m song nam giới hạng nhẹ) | Nguyễn Văn Tuấn - Nguyễn Vnạp năng lượng Đức | |
11/6 | Bắn súng (50m súng ngắn thêm hơi) | Hoàng Xuân Vinh | |
11/6 | Rowing (đôi nam) | Đàm Văn Hiếu - Nguyễn Đình Huy | |
11/6 | Rowing (đôi nữ) | Lê Thị An - Phạm Thị Huệ | |
11/6 | Rowing ( 500m đôi cô gái hạng nhẹ) | Phạm Thị Thảo - Tạ Tkhô cứng Huyền | |
11/6 | Rowing ( 500m cá nhân nam) | Nguyễn Văn Linh | |
10/6 | Bơi (400m từ do) | Nguyễn Thị Ánh Viên | |
10/6 | Điền tởm (1500 m nam) | Lâm Quang Nhật | |
10/6 | Điền kinh (200m nam) | Lê Trọng Hinh | |
10/6 | Pencak Silat (biểu diễn) | Hoàng Quang Trung | |
10/6 | Boxing (75kg nam) | Trương Đình Hoàng | |
10/6 | Điền tởm (800m nam) | Dương Văn uống Thái | |
10/6 | Điền ghê (800m nữ) | Đỗ Thị Thảo | |
10/6 | Điền ghê (10 môn phối hợp) | Nguyễn Văn Huệ | |
10/6 | Boxing (60 kg) | Nguyễn Văn uống Hải | |
10/6 | Điền gớm (400m rào nam) | Quách Công Lịch | |
10/6 | TDDC (xà solo nam) | Đinh Phương Thành | |
10/6 | Điền tởm (400m rào nữ) | Nguyễn Thị Huyền | |
10/6 | TDDC (biểu diễn tự do) | Phan Thị Hà Thanh | |
10/6 | TDDC (cầu thăng bằng) | Đỗ Thị Vân Anh | |
10/6 | TDDC (cầu thăng bằng) | Phan Thị Hà Thanh | |
10/6 | TDDC (khiêu vũ chống) | Hoàng Cường | |
10/6 | TDDC (nhảy đầm chống) | Lê Tkhô nóng Tùng | |
10/6 | TDDC (xà kxay nam) | Phạm Phước Hưng | |
10/6 | TDDC (xà kxay nam) | Đinh Phương thơm Thành | |
10/6 | Boxing (hạng lông 51kg) | Nguyễn Thị Yến | |
10/6 | Boxing (hạng con gà 54kg) | Lê Thị Bằng | |
3/6 | Đấu kiếm (tìm liễu nữ) | Nguyễn Thị Hoài Thu | |
3/6 | Bóng bàn (song nam nữ) | Mỹ Trang - Quang Linh | |
2/6 | Bóng bàn (song nam) | Tuấn Quỳnh - Anh Tú |