Bạn đang xem: Trực tiếp
Xem thêm: Máy Khí Dung Siêu Âm Dumi - Máy Xông Khí Dung Siêu Âm 402Ai
11/6 | Điền tởm (4 x 400 mét tiếp mức độ phái nữ ) | Nguyễn Thị Oanh - Nguyễn Thị Tdiệt - Quách Thị Lan - Nguyễn Thị Huyền | |
11/6 | Điền kinh (dancing ba bước nữ) | Trần Huệ Hoa | |
11/6 | Điền ghê (nhảy đầm cao nam) | Đào Văn Thủy | |
11/6 | Điền tởm (4 x 400 mét tiếp sức nam ) | Đào Xuân Cường - Lương Văn uống Thao - Lê Trọng Hinch - Quách Công Lịch | |
11/6 | Điền kinh (100m quá rào nữ) | Trần Thị Yến Hoa | |
11/6 | Bi sắt (song nữ) | Ngô Thị Huyền Trân - Nguyễn Thị Thi | |
11/6 | Điền tởm ( 10.000 mét nữ) | Phạm Thị Huệ | |
11/6 | Điền tởm ( 1.500 mét nữ) | Nguyễn Thị Phương | |
11/6 | Điền ghê ( 1.500 mét nam) | Dương Vnạp năng lượng Thái | |
11/6 | Điền gớm (1.500m nữ) | Đỗ Thị Thảo | |
11/6 | Bi sắt (song nam) | Ngô Rom - Trần Thạch Lam | |
11/6 | Bắn súng (bầy đàn con gái súng ngắn thêm 25m) | Triệu Thị Hoa Hồng - Lê Thị Hoàng Ngọc - Phạm Thị Hà | |
11/6 | Đua thuyền (bốn người) | Ngọc Đức - Minc Chính - Đặng Dũng - Quang Tùng | |
11/6 | Bắn súng (bọn phái mạnh 50m súng ngắn) | Nguyễn Hoàng Phương - Hoàng Xuân Vinh - Trần Quốc Cường | |
11/6 | Rowing ( 500m đôi nam giới hạng nhẹ) | Nguyễn Văn uống Tuấn - Nguyễn Văn uống Đức | |
11/6 | Bắn súng (50m súng ngắn thêm hơi) | Hoàng Xuân Vinh | |
11/6 | Rowing (đôi nam) | Đàm Vnạp năng lượng Hiếu - Nguyễn Đình Huy | |
11/6 | Rowing (đôi nữ) | Lê Thị An - Phạm Thị Huệ | |
11/6 | Rowing ( 500m đôi nàng hạng nhẹ) | Phạm Thị Thảo - Tạ Thanh khô Huyền | |
11/6 | Rowing ( 500m cá nhân nam) | Nguyễn Văn Linh | |
10/6 | Bơi (400m trường đoản cú do) | Nguyễn Thị Ánh Viên | |
10/6 | Điền tởm (1500 m nam) | Lâm Quang Nhật | |
10/6 | Điền gớm (200m nam) | Lê Trọng Hinh | |
10/6 | Pencak Silat (biểu diễn) | Hoàng Quang Trung | |
10/6 | Boxing (75kg nam) | Trương Đình Hoàng | |
10/6 | Điền kinh (800m nam) | Dương Văn Thái | |
10/6 | Điền tởm (800m nữ) | Đỗ Thị Thảo | |
10/6 | Điền gớm (10 môn phối hận hợp) | Nguyễn Văn uống Huệ | |
10/6 | Boxing (60 kg) | Nguyễn Văn Hải | |
10/6 | Điền gớm (400m rào nam) | Quách Công Lịch | |
10/6 | TDDC (xà đơn nam) | Đinch Pmùi hương Thành | |
10/6 | Điền khiếp (400m rào nữ) | Nguyễn Thị Huyền | |
10/6 | TDDC (màn biểu diễn từ bỏ do) | Phan Thị Hà Thanh | |
10/6 | TDDC (cầu thăng bằng) | Đỗ Thị Vân Anh | |
10/6 | TDDC (cầu thăng bằng) | Phan Thị Hà Thanh | |
10/6 | TDDC (nhảy đầm chống) | Hoàng Cường | |
10/6 | TDDC (nhảy đầm chống) | Lê Tkhô hanh Tùng | |
10/6 | TDDC (xà kép nam) | Phạm Phước Hưng | |
10/6 | TDDC (xà knghiền nam) | Đinch Phương thơm Thành | |
10/6 | Boxing (hạng lông 51kg) | Nguyễn Thị Yến | |
10/6 | Boxing (hạng con gà 54kg) | Lê Thị Bằng | |
3/6 | Đấu kiếm (tìm liễu nữ) | Nguyễn Thị Hoài Thu | |
3/6 | Bóng bàn (đôi nam giới nữ) | Mỹ Trang - Quang Linh | |
2/6 | Bóng bàn (song nam) | Tuấn Quỳnh - Anh Tú |