Tructiepbongda, link xem trực tiếp newcastle vs chelsea 19h30 ngày 21/11

Link coi trực tiếp đá bóng Newcastle vs Liverpool 18h30 hôm nay 30-4 vòng 35 ngoại hạng Anh 2022 làm việc đâu, trực tuyến tác dụng Newcastle vs Liverpool kênh sóng nào.

Bạn đang xem: Tructiepbongda, link xem trực tiếp newcastle vs chelsea 19h30 ngày 21/11

Trận mong giữa Newcastle vs Liverpool sẽ được truyền hình trực tiếp trên kênh K+. Quý độc giả có thể xem thêm những đường link dưới đây.

Kết trái trực con đường Ngoại Hạng Anh vòng 35 từ bây giờ 30/4


Xem thêm: Serum Tea Tree The Body Shop Là Sản Phẩm Dành Cho Da

clip nguồn FPT láng Đá

Đội hình dự kiến ra sảnh Newcastle vs Liverpool

Newcastle:Martin Dubravka (1), Emil Krafth (17), Jamaal Lascelles (6), Dan Burn (33), Matt Targett (13), Bruno Guimaraes (39), Jonjo Shelvey (8), Joe Willock (28), Miguel Almiron (0), Joelinton (7), Allan Saint-Maximin (10)

Liverpool:Alisson (1), Trent Alexander-Arnold (66), Ibrahima Konate (5), Virgil Van Dijk (4), Andy Robertson (26), Jordan Henderson (14), Fabinho (3), Naby Keita (8), Mohamed Salah (11), Diogo Jota (20), Sadio Mane (10)


VĐQG Brazil, hôm qua - 02/05VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ, ngày qua - 02/05VĐQG Hà Lan, ngày qua - 02/05Hạng độc nhất vô nhị Brazil, ngày qua - 02/05VĐQG nam giới Phi, hôm qua - 02/05Hạng 2 Tây Ban Nha, hôm qua - 02/05Cúp nước nhà Brazil, hôm qua - 02/05MLS nhà Nghề Mỹ, ngày hôm qua - 02/05VĐQG Ai Cập, hôm qua - 02/05MLS đơn vị Nghề Mỹ, ngày hôm qua - 02/05Giao hữu, trong ngày hôm qua - 02/05VĐQG Canada, hôm qua - 02/05VĐQG Uzbekistan, ngày hôm qua - 02/05VĐQG Costa Rica, ngày hôm qua - 02/05VĐQG Guatemala, trong ngày hôm qua - 02/05VĐQG Belarus, trong ngày hôm qua - 02/05VĐQG Guatemala, trong ngày hôm qua - 02/05VĐQG Belarus, ngày hôm qua - 02/05VĐQG Colombia, hôm qua - 02/05VĐQG Croatia, ngày qua - 02/05VĐQG Mexico, trong ngày hôm qua - 02/05Hạng độc nhất vô nhị Croatia, hôm qua - 02/05VĐQG Ecuador, ngày hôm qua - 02/05VĐQG Peru, ngày qua - 02/05VĐQG Venezuela, hôm qua - 02/05VĐQG Paraguay, hôm qua - 02/05VĐQG Bolivia, ngày qua - 02/05Hạng độc nhất vô nhị Estonia, ngày hôm qua - 02/05VĐQG Slovenia, ngày hôm qua - 02/05VĐQG Iceland, hôm qua - 02/05Hạng duy nhất Ireland, ngày hôm qua - 02/05Hạng nhất ba Lan, ngày hôm qua - 02/05Cúp non sông Ba Lan, trong ngày hôm qua - 02/05

*
Gil Vicente
Internacional 0 - 0 Avai FC
Kasimpasa U19 00:00 Istanbul Basaksehir
Galatasaray 2 - 3 Sivasspor
Goztepe 1 - 7 Rizespor
RKC Waalwijk 3 - 1 FC Groningen
Tombense FC 1 - 1 Vasco domain authority Gama
TS Galaxy 1 - 0 Orlando Pirates
Leganes 2 - 1 Huesca
Altos 1 - 2 Flamengo
thủ đô new york City FC 3 - 0 San Jose Earthquakes
Al Masry 0 - 2 Al Mokawloon Al Arab
Eastern Company SC 1 - 2 El Zamalek
El Gounah 1 - 2 Pyramids FC
Nashville SC 1 - 1 Philadelphia Union
Los Angeles FC 2 - 0 Minnesota United
El Salvador 03:30

Dừng

Panama
Valour FC 01:30

Hoãn

Forge FC
Cavalry FC 2 - 0 Pacific FC
Kokand 1912 0 - 1 Nasaf Qarshi
Pakhtakor Tashkent 0 - 0 AGMK
LD Alajuelense 3 - 0 ADR Jicaral
Sporting San Jose 0 - 0 Guanacasteca
Deportivo Saprissa 2 - 1 Municipal Perez Zeledon
Solola 4 - 3 Deportivo Malacateco
Dinamo Brest 0 - 0 Arsenal Dzerzhinsk
Deportivo Achuapa 3 - 0 Coban Imperial
FK Vitebsk 2 - 1 Dnyapro Mogilev
Neman Grodno 1 - 4 Energetik-BGU
Shakhtyor Soligorsk 1 - 0 Gomel
Dinamo Minsk 2 - 2 BATE Borisov
Once Caldas 0 - 1 Deportivo Cali
Patriotas 1 - 2 Millonarios
Atletico Junior 4 - 0 Envigado
NK Lokomotiva 1 - 1 Dinamo Zagreb
Pumas 2 - 0 Pachuca
Atletico de San Luis 1 - 3 Club Santos Laguna
Leon 4 - 4 Toluca
Osijek B 1 - 2 Inter Zapresic
Dinamo Zagreb B 3 - 1 Dubrava Zagreb
Orense 1 - 0 Universidad Catolica
Cumbaya 0 - 1 Deportivo Cuenca
Independiente del Valle 1 - 0 LDU de Quito
Atletico Grau 0 - 1 Universitario de Deportes
Carlos A. Mannucci 1 - 1 Asociacion Deportiva Tarma
Alianza Lima 5 - 2 Carlos Stein
sport Huancayo 1 - 1 Universidad Cesar Vallejo
Portuguesa FC 0 - 0 Metropolitanos FC
Sol de America 2 - 2 Guarani
Olimpia 1 - 0 Guairena
Always Ready 1 - 2 Bolivar
Universitario de Vinto 2 - 1 Blooming
Oriente Petrolero 2 - 1 CA Palmaflor
Flora Tallinn U21 2 - 3 Harju Jalgpallikool
Paide Linnameeskond U21 2 - 0 Viimsi MRJK
FC Elva 4 - 1 Ida-Virumaa FC Alliance
Olimpija Ljubljana 1 - 0 NK Bravo
Breidablik 3 - 0 FH Hafnarfjordur
Waterford FC 1 - 0 Athlone Town
Wexford FC 1 - 1 Bray Wanderers
Cork đô thị 3 - 0 Treaty United
Galway United FC 2 - 0 Longford Town
Sandecja Nowy Sacz 1 - 0 Stomil Olsztyn
Lech Poznan 1 - 3 Rakow Czestochowa